Mtoto wa Kawawa alia CCM inakaribia kufa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Kawawa alia CCM inakaribia kufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 26, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa Rashid Kawawa na mbunge wa CCM Zainab Kawawa amelia machozi katika kikao cha wabunge wa CCM na kusema hii siyo CCM ya baba yake aliyoijua na kwamba hii ni CCM inayoelekea kuzimu kwa vitendo vya ubadhirifu wa mawaziri wake.
    Katika hali ya kushangaza wakati akiangua kilio hicho alisema vijana wote aliosoma nao na marafiki zake wanamzomea na kumshangaa kuwa CCM.
    Hali hiyo ilisababisha wabunge wenzie ndani ya kikao hicho kupatwa simanzi kubwa na wengine nao walionekana wakifuta machozi.

    Source:RAI
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    So what next,
     
  3. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    Mnafiki huyo, mbona hakutia sahii ya kutokuwa na imani na utendaji wa Pinda? Isitoshe ubunge wake hauna hata tija, Anaowawakilisha hawamtaki.
    Ushauri ni bora uame chama chako cha magamba haraka sana
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,002
    Likes Received: 3,336
    Trophy Points: 280

    Hayo maandishi mekundu ni kweli siku hizi ukimwona kijana anashabikia CCM lazima atakuwa na roho ngumu si kwamba CDM ni wazuri sana lahasha uozo wa CCM umeifanya CDM ionekane Lulu.
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwani amefungishiwa ndoa na ccm kama siasa ni hiari ya mtu basi hana haja ya kufanya yote hayo ni yeye kuamka na maamuzi magumu tu.
    Usitafute huruma kwa magamba hawatafanya hivyo timua mbiyo kama umeshtuka usingizini.
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kulia pekee hakutoshi, achukue hatua
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mnafiki! Kwani chama ni cha baba'ake? Au kwavile amepewa ubunge kwa kumlipa fadhila baba'ake? Kama inamuuma sana kwanini asiamie DP ya Mtikila!
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tena ni 'Roho ngumu' kama ya Nape.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole zake and has to recall these words.."CCM siyo baba wala mama yangu.."JK Nyerere.
     
  10. N

    Njaare JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,068
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ana haki ya kulia. Ndo waliofaidi chama kilipokuwa kimeshika utamu wa uongozi. Hata hivyo kijana kuendelea kuwa CCM lazima awe na asili ya unafiki
     
  11. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,985
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kweli Mkuu. Achukue hatua kuonesha anamaanisha alichosema.

    Laiti ccm ingefu haraka na kuzikwa!
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anatafuta masifa, mbona hakutia saini?
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbunge analia
    Waziri mkuu analia
    Mwananchi wa kawaida afanyaje?
    OTIS
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha...
    Na ule 'urefu' wake sipati picha...

    Si ang'atuke CCM si baba wala mama yake!!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kulia pekee hakutoshi bila kuchukua hatua madhubuti otherwise atakuwa sawa na ndege aina ya chichidodo ambaye anakichukia kinyesi halafu anakula funza wanaotokana na kinyesi.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,051
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aingie barabarani.
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Atakuwa kakosa mgao fulani huyu.......
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,549
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Mnafiki
     
  19. i

    isoko Senior Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbunge analia
    Waziri mkuu analia
    Mwananchi wa kawaida afanyaje?

    kazi ipo hapo
     
  20. u

    utantambua JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Analia nini sasa?
     
Loading...