Mtoto VS Katuni

Simple on looking

Senior Member
May 27, 2014
100
225
Wakuu samahani.eti ni kweli kwamba si vizuri kwa watoto kuangalia katuni eti kwa sababu kuna uhusiano hasi na uwezo wao wa kiakili hasa darasani.je kuna mtu yeyote mwenye wazo juu ya hili?.nawasilisha
 

Kiteitei

JF-Expert Member
Jan 14, 2009
1,468
2,000
Mhh!!! Hebu wataalam kujeni pande hii maanake wa kwangu wakitoka shule huwa wanavulia nguo sebuleni ili wawahi tom & jerry!!.....
 

apakak

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
896
1,000
Katuni zinakuza imagination.

Imagination = Creativity =Intelligence

Mwaache kijana aangalia hayo makitu
 

Mashaxizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
6,712
1,225
Inategemea anaangalia katuni gani, kwa mda gani na uwezo wake wa kupercieve!

Kuna katuni zitamjenga kiakili mfano tom and jerry na katuni zitamuharibu kwa mfano za mazombie and/or zozote zile zenye maadili mabovu!
 

onduru ogy

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
1,126
2,000
Hasa zile katuni za akina wema, walper, kigosi, jacob nakadhalika ambayo katuni zao kila siku ni mchezo wa baba na mama ni mbaya sana zitamdumaza akili anatakuwa anawaza chini tu.
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,202
2,000
hakuna kitu kibaya kama katuni ulimwenguni
si kweli. Wataalamu wa saikolojia wenyewe wanashauri mtoto atengewe muda fulani wa kuangalia katuni zile za kufunza na kuchekesha. Ila tu ziwe na maadili.
 

Thinkyyy

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
551
0
si kweli. Wataalamu wa saikolojia wenyewe wanashauri mtoto atengewe muda fulani wa kuangalia katuni zile za kufunza na kuchekesha. Ila tu ziwe na maadili.

katuni ni siri kubwa sana ndungu trust me
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom