Mtego kwa viongozi Tanzania: Luxury living

Mtego kwa viongozi Tanzania: Luxury living

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,844
Reaction score
15,015
Katika miaka ya hivi karibuni viongozi wengi kama sio wote nchini wameingia na kunasa katika mtego wa kuishi maisha ya anasa.

Maisha ya kiongozi wa juu nchini sasa hivi yametawaliwa na anasa kubwa ambazo tusingeweza kuzifikiria miaka kumi na tano tu iliyopita.

Anasa na tamaa vinaenda pamoja hivi leo katika uongozi wa nchi.
Watu hawajirudi tena kwa kuonekana wanajinyima kwa ajili ya wananchi.
Badala yske msimamo umekuwa kwa vile mtu unatumika basi lazima nilipwe chochote cha ziada hata kama sistahili.

Leo kiongozi kuwa na nyumba mbili tena alizouziwa na serikali kimchongomchongo si ajabu.
Kujihalalishia ununuzi wa gari aina ya kilimo kwanza si ajabu.
Familia moja kuwa na gari hadi nne nyumbani si ajabu.

Lakini vile vile kiongozi mwezi mzima yuko ziarani nje ya nchi huku kazi zikilala si ajabu.

Mbaya zaidi hata kwenye chama tawala wansokemea mwenendo huu ni wachache sana.

Leo kuishi kiwiziwizi ni fashion inayotawala nchi.
 
Hadi wale washika mabegi ya hao wanasiasa nao wanaishi maisha ya anasa sana..

Kuna rafiki yangu mmoja ni mshika mikoba ya Mamvi kuna wakati aliniambia anataka kuanza kutembea na bodyguard kwa ajili ya usalama wake.. He's just a dude on his 20's
 
katika miaka ya hivi karibuni viongozi wengi kama sio wote nchini wameingia na kunasa katika mtego wa kuishi maisha ya anasa.

Maisha ya kiongozi wa juu nchini sasa hivi yametawaliwa na anasa kubwa ambazo tusingeweza kuzifikiria miaka kumi na tano tu iliyopita.

Anasa na tamaa vinaenda pamoja hivi leo katika uongozi wa nchi.
Watu hawajirudi tena kwa kuonekana wanajinyima kwa ajili ya wananchi.
Badala yske msimamo umekuwa kwa vile mtu unatumika basi lazima nilipwe chochote cha ziada hata kama sistahili.

Leo kiongozi kuwa na nyumba mbili tena alizouziwa na serikali kimchongomchongo si ajabu.
Kujihalalishia ununuzi wa gari aina ya kilimo kwanza si ajabu.
Familia moja kuwa na gari hadi nne nyumbani si ajabu.

Lakini vile vile kiongozi mwezi mzima yuko ziarani nje ya nchi huku kazi zikilala si ajabu.

Mbaya zaidi hata kwenye chama tawala wansokemea mwenendo huu ni wachache sana.

Leo kuishi kiwiziwizi ni fashion inayotawala nchi.

kaka umenena,swali langu ni je ingekuwa ni wewe kwenye hizo nafasi siungefanya kama hao?hasira najua ni kwa kuwa imekupitia mkono wa kushoto
 
Mkuu nimekuwepo awamu zote, lakini maisha ya viongozi leo ni kiboko!

Ha ha ha ha!! Wewe umejuaje ni kiboko wakati ni mmoja wao wa kutandika hizo anasa au wameshakuchinjia baharini ?

Sasa hivi huko serikalini mmeamua liwalo na liwe kuiba kwa kwenda mbele na mtu akishindwa kuiba bora aharibu kila kitu hata atakayekuja asikute kitu
 
Hii ndo Tz kuanzia kiongozi ngazi ya juu mpaka wa mwisho kila mtu anachakachua anavyo weza
 
Ha ha ha ha!! Wewe umejuaje ni kiboko wakati ni mmoja wao wa kutandika hizo anasa au wameshakuchinjia baharini ?

Sasa hivi huko serikalini mmeamua liwalo na liwe kuiba kwa kwenda mbele na mtu akishindwa kuiba bora aharibu kila kitu hata atakayekuja asikute kitu
Mkuu mimi siko kwenye utumishi wa umma, ila naona wenzetu wanavyo jichukulia vyao mapema bila woga wala haya au soni.
Hii si sawa kabisa.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
kaka umenena,swali langu ni je ingekuwa ni wewe kwenye hizo nafasi siungefanya kama hao?hasira najua ni kwa kuwa imekupitia mkono wa kushoto

Wizi si fashioni mkuu, na ujue kama unaiba kama wenzetu wanavyofanya si kinyuma na ustaarabu tu, lakini sheria ni msumeno akiingia kiongozi anayejali maadili wengi watafilisiwa.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wizi si fashioni mkuu, na ujue kama unaiba kama wenzetu wanavyofanya si kinyuma na ustaarabu tu, lakini sheria ni msumeno akiingia kiongozi anayejali maadili wengi watafilisiwa.
Hapa ndipo tunapokosea. Tunasubiri mtu aje arekebishe - kumbuka mtu huyu akifika itabidi apigane na mfumo uliomweka katika madaraka hayo. Hii si kazi nyepesi. Umma unabidi udai na kulazimisha mabadiliko ya mfumo badala ya kusubiri mtu kuja...
 
Hapa ndipo tunapokosea. Tunasubiri mtu aje arekebishe - kumbuka mtu huyu akifika itabidi apigane na mfumo uliomweka katika madaraka hayo. Hii si kazi nyepesi. Umma unabidi udai na kulazimisha mabadiliko ya mfumo badala ya kusubiri mtu kuja...
Kweli mkuu, watu wanaingia madarakani ni masikini , lakini wakitoka wanakuwa mamilionea w kutupwa.
Lazima uwepo utaratibu wa kutazama hili tatizo.
 
Hapa ndipo tunapokosea. Tunasubiri mtu aje arekebishe - kumbuka mtu huyu akifika itabidi apigane na mfumo uliomweka katika madaraka hayo. Hii si kazi nyepesi. Umma unabidi udai na kulazimisha mabadiliko ya mfumo badala ya kusubiri mtu kuja...

Mkuu kama katiba mama yenyewe wanakataa kuipitisha hasa vipengele vya kuwawajibisha viongozi wezi, nani atabadili mfumo huo?
 
Kweli mkuu, watu wanaingia madarakani ni masikini , lakini wakitoka wanakuwa mamilionea w kutupwa.
Lazima uwepo utaratibu wa kutazama hili tatizo.
Akishika madaraka tu, waliomsaidia kumweka - ikiwemo mfumo - wanamfundisha naman aya kuwa tajiri!
 
Mkuu kama katiba mama yenyewe wanakataa kuipitisha hasa vipengele vya kuwawajibisha viongozi wezi, nani atabadili mfumo huo?
Hakuna kiongozi au chama kilichoko madarakani kitaweka mfumo au kutunga sheria ya kujinyonga! Ni lazima kuwe na nguvu ya ziada kutoka kwa watu kuleta mabadiliko haya.
 
Ukweli mtupu; Na ukija ktk mifuko ya jamii ndio balaa...(Pensions Fund)

Katika miaka ya hivi karibuni viongozi wengi kama sio wote nchini wameingia na kunasa katika mtego wa kuishi maisha ya anasa.

Maisha ya kiongozi wa juu nchini sasa hivi yametawaliwa na anasa kubwa ambazo tusingeweza kuzifikiria miaka kumi na tano tu iliyopita.

Anasa na tamaa vinaenda pamoja hivi leo katika uongozi wa nchi.
Watu hawajirudi tena kwa kuonekana wanajinyima kwa ajili ya wananchi.
Badala yske msimamo umekuwa kwa vile mtu unatumika basi lazima nilipwe chochote cha ziada hata kama sistahili.

Leo kiongozi kuwa na nyumba mbili tena alizouziwa na serikali kimchongomchongo si ajabu.
Kujihalalishia ununuzi wa gari aina ya kilimo kwanza si ajabu.
Familia moja kuwa na gari hadi nne nyumbani si ajabu.

Lakini vile vile kiongozi mwezi mzima yuko ziarani nje ya nchi huku kazi zikilala si ajabu.

Mbaya zaidi hata kwenye chama tawala wansokemea mwenendo huu ni wachache sana.

Leo kuishi kiwiziwizi ni fashion inayotawala nchi.
 
viongozi wote mkuu, hata huko upinzani mambo ni hayo hayo, anasa zimetawala nchi yetu, kwenye dini, siasa, michezo, kauli mbiu ni UPIGAJI tu, maadili yamekufa na mwanzilishi wake.
 
mkuu sio hayo tu,
leo hii kiongozi akiteuliwa cheo kingine anaenda kuishi hoteli kwa mamilioni ya pesa za walipa kodi kisa tu kapandishwa cheo wakati nyumba ya awali aliyokuwa akiishi ipo. eti anataka nyumba ya hadhi yake.
leo hii kiongozi anatoka dar kwenda mbeya dereva anatangulizwa kwa gari (V8) ardhini halafu yeye anapita na ndege hewani na dereva husika keshafika airport kumpokea.
binafsi sioni kama tuna viongozi bali tuna mavi-ongozi.

Katika miaka ya hivi karibuni viongozi wengi kama sio wote nchini wameingia na kunasa katika mtego wa kuishi maisha ya anasa.

Maisha ya kiongozi wa juu nchini sasa hivi yametawaliwa na anasa kubwa ambazo tusingeweza kuzifikiria miaka kumi na tano tu iliyopita.

Anasa na tamaa vinaenda pamoja hivi leo katika uongozi wa nchi.
Watu hawajirudi tena kwa kuonekana wanajinyima kwa ajili ya wananchi.
Badala yske msimamo umekuwa kwa vile mtu unatumika basi lazima nilipwe chochote cha ziada hata kama sistahili.

Leo kiongozi kuwa na nyumba mbili tena alizouziwa na serikali kimchongomchongo si ajabu.
Kujihalalishia ununuzi wa gari aina ya kilimo kwanza si ajabu.
Familia moja kuwa na gari hadi nne nyumbani si ajabu.

Lakini vile vile kiongozi mwezi mzima yuko ziarani nje ya nchi huku kazi zikilala si ajabu.

Mbaya zaidi hata kwenye chama tawala wansokemea mwenendo huu ni wachache sana.

Leo kuishi kiwiziwizi ni fashion inayotawala nchi.
 
Milioni 10, ya mboga, mabilioni ya uswis ni vijisenti, viongozi kunyang'anya wakulima ardhi ni ufahari kwa rais kwa kuwa mawaziri wake ni wakulima, waziri anakosa nafasi first class kwenye ndege ana ahirisha safari, rais anunuliwe ndege ya kifahari wananchi wale nyasi, nchi hii viongozi wake ni wabinafsi sijapata kuona.
 
Katika miaka ya hivi karibuni viongozi wengi kama sio wote nchini wameingia na kunasa katika mtego wa kuishi maisha ya anasa.

Maisha ya kiongozi wa juu nchini sasa hivi yametawaliwa na anasa kubwa ambazo tusingeweza kuzifikiria miaka kumi na tano tu iliyopita.

Anasa na tamaa vinaenda pamoja hivi leo katika uongozi wa nchi.
Watu hawajirudi tena kwa kuonekana wanajinyima kwa ajili ya wananchi.
Badala yske msimamo umekuwa kwa vile mtu unatumika basi lazima nilipwe chochote cha ziada hata kama sistahili.

Leo kiongozi kuwa na nyumba mbili tena alizouziwa na serikali kimchongomchongo si ajabu.
Kujihalalishia ununuzi wa gari aina ya kilimo kwanza si ajabu.
Familia moja kuwa na gari hadi nne nyumbani si ajabu.

Lakini vile vile kiongozi mwezi mzima yuko ziarani nje ya nchi huku kazi zikilala si ajabu.

Mbaya zaidi hata kwenye chama tawala wansokemea mwenendo huu ni wachache sana.

Leo kuishi kiwiziwizi ni fashion inayotawala nchi.


Ukitaka kujua hii nchi inaelekea kubaya, tembelea wizarani, au kwenye maidara ya serikali uone watu wazima wanavyopigana vikumbo kuwania nafasi za safari,semina na upuuzi mwengine.

Humu watu wanawapigia makelele wanasiasa, lakini wengi wao ni wezi na wa hovyo kuliko wanasiasa wanaowalaumu humu kuchwa kucha.

Kinachonisikitisha ni pale, kwenye ofisi nyingi za kitanzania, jitu zima lenye familia, linaamini kabisa kuwa kupiga dili(kuiba) ni kitu cha kawaida, na mpiga dili hodari ndio mjanja. Hatutaweza kuendelea kama taifa bila kuondoa hii mentality.

Wanasiasa wajanja, wanajua ili waendelee kufaidi inabidi waendelee ku-incubate mazingira ya kishenzi kama kufumbia macho dili n.k,kwani wanajua it]s a game of scratching each other's backs.

I seriusly wonder how people in TZ manage to go 365 days a week with clear consience, with the level of thievery and other dirty shit going on daily in their work places and life in general.

Halafu ikifika wakati wa sala Ijumaa au J2 watu wanajikausha kama malaika vile!!funny.
 
Back
Top Bottom