Mtaji mkubwa wa CCM katika kampeni na chaguzi zake

Mtaji mkubwa wa CCM katika kampeni na chaguzi zake

Benz Petrol

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Posts
504
Reaction score
196
Mtaji mkubwa kabisa wa CCM katika chaguzi zake ni umaskini na ujinga wa watanzania. CCM haitafanya kosa la kuyamaliza matatizo ya umaskini na ujinga (elimisha uuma) n.k. kwa kuwa kwa kufanya hivyo watakuwa wamehatarisha nafasi yao ya kuendelea kutawala.
WaTanzania mwaka huu tusikubali kuendelea kudanganywa na CCM angalia mfano mzuri hapa chini:
Ahadi.jpg
 
Atupatie hizo laptop na hayo mahela kabla ya uchaguzi.....
 
Watanzania wa sasa hawalalali sana mda ambao wanapaswa kuwa macho tofauti na hapo zamani kidogo
 
Hizo laptop na hela ni za wananchi
yeye atazipata wapi?
Mccm mafisadi bwana
Kwa hiyo anakuja na strategy ya Kenya
Copy and paste from Kenya watz bwana kazi tunayo
 
Back
Top Bottom