Mtaalam wa Artwork.....

Mtaalam wa Artwork.....

Kk Maneti

Member
Joined
Aug 30, 2013
Posts
26
Reaction score
1
Habari gani wanajamii....mimi natafuta mtaalam wa kutengeneza artwork kwa ajili ya kudisign cover ya audio cd....yeyote mwenye utaaalam naomba anipe bei pamoja na mawasiliano yake.....
 
naweza kukufanyia hiyo kazi ila sijajua wewe unapatikana wapi na unataka kudesigniwa cover tu kwani hizo cd umeshadabbing? au bado nazo?
Habari gani wanajamii....mimi natafuta mtaalam wa kutengeneza artwork kwa ajili ya kudisign cover ya audio cd....yeyote mwenye utaaalam naomba anipe bei pamoja na mawasiliano yake.....
 
Back
Top Bottom