Msiojua mapenzi mnatuharibia starehe zetu

Msiojua mapenzi mnatuharibia starehe zetu

Nadhani ni muda muafaka wa kumshauri JPM tuwekeze kwenye porn industry.....kwani ni wazi kuwa vijana hawana kabisa interest ni makele ya viwandani bali wapo interested na makelele ya chumbani......
Hatari

0404
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ...........wewe ni shem mchoyo, inakuwaje unakataa kale ka msemo kuwa hainaga ushemeji???[emoji30] [emoji30] [emoji30] .....imebidi nitafute shem bomba na muelewa!![emoji1]
Bora niendelee na uchoyo wangu kama biashara yenyewe ndio hiyo
 
mtu anajua kabisa hajanyoa kafuga uvuz balaa,basi na uvuz huo kuwa mtaalamu na kutumia uke Wa mpenzio......mtu anasugua huku kaganda kama ruba....majasho hayo....unatoka hapo huna hamu tens bao moja tu kwa kuchubuliwa na uvuzi.hujanyoa...just balance basiii
Hapo bila kunyoa akitoka lazima atafute toothpick ya kutolea mabaki kwenye meno
 
Deki sawa ila sakafu zingine zinahitaji Dettol kwanza kabla hujaanza zisafisha......
 
Sasa we ambaye unaona hatutendew haki c ndio umemwelekeze sasa Kwan Kuna mtu aliyezaliwa na mapenz, hivyo muwafundidhe
 
mtu anajua kabisa hajanyoa kafuga uvuz balaa,basi na uvuz huo kuwa mtaalamu na kutumia uke Wa mpenzio......mtu anasugua huku kaganda kama ruba....majasho hayo....unatoka hapo huna hamu tens bao moja tu kwa kuchubuliwa na uvuzi.hujanyoa...just balance basiii


poyeee kwa maswahibu
 
Sasa we ambaye unaona hatutendew haki c ndio umemwelekeze sasa Kwan Kuna mtu aliyezaliwa na mapenz, hivyo muwafundidhe
Yani umeshagharamia mavitu yotee alafu bado kwenye samasoti mufundishane???
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom