Msanii Chris Brown: Uwezo wake siyo wa kawaida

Msanii Chris Brown: Uwezo wake siyo wa kawaida

Basi tu ni stereo type zao hawa wazungu, lakini ukweli kipaji cha Chris Brown siyo cha kawaida kwa mtu yoyote anayefuatilia mziki. Yaani hakuna wimbo aimbe au ashirikishwe uwe mbaya, wanabana kijinga sana...!
Ni kweli inakuwa kama jamii ya weupe walivyotaka kumshusha Kendrick Lamar kupitia Macklemore lakini wakakuta moto wa kendrick ni aina nyingine[emoji23].
 
Jamaa ananyimwa gramy sabab nyimbo zake zna sexual acts sana
Hii kweli ni hoja mkuu....Good Observation!
Lakini upande wa pili Beyonce naye huwa anachezaga nusu uchi.
Timberlake mzee wa Sexy Back anazo Grammy Kumi mpaka sasa.
 
Ni kweli inakuwa kama jamii ya weupe walivyotaka kumshusha Kendrick Lamar kupitia Macklemore lakini wakakuta moto wa kendrick ni aina nyingine[emoji23].
Who is the best Rapper in America ??? White kids would go "Macklemore"
Hahahhahaha huwa nachekaga sana watu walikuwa wanajaribu kufanya kitu kisichorahisi.
 
Brown yupo vizuri ila kwenye tuzo unakuta yupo na vigogo mzee baba

Wewe unakuta yupo category moja na mtu kama
justin Timberlake unategemea nini?

Yupo na justin bieber kipenzi cha wadada wa huko kwao unategemea nini?

Yupo na wanawake ambao hawajui kushindwa kama kina

Taylor swift

Wanabana tu lakini hivi kweli kwenye kuimba Justin Timberlake kamshinda nini sana Chris Brown ??
 
Mkuu, inakuaje umeandika uzi mzuri sana wa The King Chris Brown ila hamna hata sehemu umetaja kipaji chake kingine cha kudansi??
Jamaa ni shigda, namkubali sana! Baada ya Mj huyu jamaa kwenye dansing hayuko mbali.

Ukiongezea apo na usher Raymond kwenye kudance ni shida hizo mtu tatu
 
Hahahahaha,
Kweli Can't Hold us...
😀😀😀😀😀
ila huo wimbo wa Macklemore cant hold us nalipenda sana mrefu halafu jamaa ameweza kwenda nao sanaa!!..
Sawa na Thrift shop!, yani kuna kipindi nilijikuta napenda hadi rock kusikiliza.
 
ila huo wimbo wa Macklemore cant hold us nalipenda sana mrefu halafu jamaa ameweza kwenda nao sanaa!!..
Sawa na Thrift shop!, yani kuna kipindi nilijikuta napenda hadi rock kusikiliza.
Bonge la ngoma
 
Back
Top Bottom