Msafara wa Anne Makinda wajeruhi trafiki Dar

Msafara wa Anne Makinda wajeruhi trafiki Dar

KennedyMmari

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2012
Posts
979
Reaction score
188
Undecarpet news (samahani magreat thinkers) sina uhakika ila kuna trafiki ameletwa hapa muhimbili amegongwa na kuumia vibaya, na inasemekana alikuwa anaongoza msafara wa Anne makinda(not comfirmed news) nitawapa updates nikicomfirm

==== updates =====
amevunjika miguu na mikono,yupo hapa EMD muhimbili...watatumaliza hawa

*confirmed*
Ni kweli kabisa,nimecomfirm kwa kumuona trafiki mwenyewe...kaumia sana
 
Duh Mabwaku mwaka huu,tangu Bi.Makinda ambaye anakaa Uswahilini kwe2 naona Ajali zitakuwa nyng.
 
Naona imekuwa kuua au kujerui ni haki yao!
Ni waoga kufa na hawajiamini uongozi wao no wonder speed kama akina Michael Schemikal(jina gumu nazani nimelipatia)
 
Twamtakia uponaji wa haraka. Jamani kazi yao ina risk sana!
 
Hivi na yeye ana msafara ?, na anafunga barabara pia ?, duh hawa jamaa kuepuka disruption na kupotezeana muda its about time waanze kutumia Helicopter au wapunguze kuzunguka mijini..

By the way misafara ni ya nini ?
 
leta habari za uhakika haya maneno ya sijui,et.labda unaonesha jins ulivyo kulupuka
 
Kama wanauwana wenyewe kwa wenyewe, mi naona poa tu, hao polis nao ni maadui wa raia!
 
...Haka nako msafara wa nini..? Kazi yenyewe ya kupewa na ishamshinda.....ajiuzulu na aende kujibu kesi kule njombe ...ni wazi kazi ngumu sababu ya mizimu damu ya mtu haipotei bure...muulize mzee wa vijisenti...... !!
 
Undecarpet news (samahani magreat thinkers) sina uhakika ila kuna trafiki ameletwa hapa muhimbili amegongwa na kuumia vibaya, na inasemekana alikuwa anaongoza msafara wa Anne makinda(not comfirmed news) nitawapa updates nikicomfirm

==== updates =====
amevunjika miguu na mikono,yupo hapa EMD muhimbili...watatumaliza hawa

*confirmed*
Ni kweli kabisa,nimecomfirm kwa kumuona trafiki mwenyewe...kaumia sana

Makinda kwasasa ametunukiwa Msafara kwa kazi nzuri anayoifanyia CCM tofauti na wakati wa Samuel SIta
 
huyu mama naye ana msafara mefu uendao kwa kasi eee...sikulijua hilo.

au kaongezewa ulinzi baada ya kutishiwa na watu kule sinza kwamba kaziba njia ya waendao kwa miguu kwa zaidi ya mwaka sasa?
 
Habari hiyo ni confirmed imetokea hapa Sea view karibu kabisa na shule ya St. Columbas
 
unawezaje kusema mtu kajeruhiwa/kafa?kiukweli huelewi maana ya forum,post habari ambazo una uhakika nazo sio unakurupuka.usituulie ndugu zetu wangali wapo hai...mungu atamponya!nakata hizo fikra za kuuwawa!!
 
unawezaje kusema mtu kajeruhiwa/kafa?kiukweli huelewi maana ya forum,post habari ambazo una uhakika nazo sio unakurupuka.usituulie ndugu zetu wangali wapo hai...mungu atamponya!nakata hizo fikra za kuuwawa!!

niliweka hivyo kajeruhiwa/kufa kwasababu nilikuwa sijacomfirm kama yu hai au ni marehemu alama ya / inamaanisha "au" "or"
 
huyu mama naye ana msafara mefu uendao kwa kasi eee...sikulijua hilo.

au kaongezewa ulinzi baada ya kutishiwa na watu kule sinza kwamba kaziba njia ya waendao kwa miguu kwa zaidi ya mwaka sasa?

Hapo tupo pamoja. Hivi Spika naye awe na msafara mkubwa kiasi cha kutaka kumuua trafiki? Nchi hii bwana!
 
Back
Top Bottom