Msaada

Msaada

Topetope

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
277
Reaction score
31
Mwenye Program ya yakubadili pesa za kigeni ya android anisaidie nilizo nazo haziendi na wakati
 
try OANDA currency converter watu wengi wanaitumia pia kwenda na wakati u nid to kuo online kara kwa mara.cheers
 
Hizi nilisha tumia zinadanganya hazina hesabu ya kwetu
 
Hii uliyo nipatia ni ngumu

nadhani hujaielewa fresh mkuu, unapo ingia home chini kabisa kuna fields za kujaza so utachagua ni kiasi gani ubadilishe toka currency ipi kwenda ipi!! ngoja nikutaftie app uridhike
 
Back
Top Bottom