massaliclan Member Joined Oct 11, 2016 Posts 47 Reaction score 16 Oct 3, 2018 #1 Wana ndg naomba msaada wenu,tv yangu inaonyesha mchele mchele,kuna madogo wamechezea na mm sio mtaalamu wa mambo ya tv na rimoti zake, Nifanyeje ili niset na kurejesha ktk hali yake
Wana ndg naomba msaada wenu,tv yangu inaonyesha mchele mchele,kuna madogo wamechezea na mm sio mtaalamu wa mambo ya tv na rimoti zake, Nifanyeje ili niset na kurejesha ktk hali yake
Joselela JF-Expert Member Joined Jan 24, 2017 Posts 6,886 Reaction score 9,778 Oct 3, 2018 #2 Bonyeza source button kwenye remote yake au input button
massaliclan Member Joined Oct 11, 2016 Posts 47 Reaction score 16 Oct 4, 2018 Thread starter #3 Thank u, it worked Joselela said: Bonyeza source button kwenye remote yake au input button Click to expand...
Thank u, it worked Joselela said: Bonyeza source button kwenye remote yake au input button Click to expand...