M-pesa
JF-Expert Member
- Sep 4, 2011
- 602
- 152
Msaada wenu wakuu, nimejaribu ku-google na ku apply njia kadha wa kadha lakini bado sioni mafanikio.
Njia nilizojaribu ni zifuatazo:
1) Scanning ya virus
2) Kuingia kwenye safe mode na kutumia command ya Chkdsk ...., commands zingine ni kama vile msconfig ....explorer. Exe ...lakini hakuna mafanikio
3) Nimejaribu ku restore computer yangu kwenye status za tarehe za nyuma ambazo zilikuwa zinafanya kazi safi kabisa
Natumia window 7 bit 32
Computer nayotumia ni Toshiba satellite
Asanteni sana
Njia nilizojaribu ni zifuatazo:
1) Scanning ya virus
2) Kuingia kwenye safe mode na kutumia command ya Chkdsk ...., commands zingine ni kama vile msconfig ....explorer. Exe ...lakini hakuna mafanikio
3) Nimejaribu ku restore computer yangu kwenye status za tarehe za nyuma ambazo zilikuwa zinafanya kazi safi kabisa
Natumia window 7 bit 32
Computer nayotumia ni Toshiba satellite
Asanteni sana