Msaada wenu jamani wanajamii vifaranga vyangu vinaangamia

Msaada wenu jamani wanajamii vifaranga vyangu vinaangamia

anderson mbonika

Senior Member
Joined
Feb 28, 2017
Posts
111
Reaction score
56
Jamani wanajamiii ninavifaranga vya kuku wa kienyeji. Navifuga huu ni mwezi wapili tokea vitotolewe lakini sasa kunaugonjwa umejitokeza ndugu zanguni ugonjwa huu umewafanya wanakua kama wamekunywa kinywaji chenye alcohol wanalua wamelewa. Eti jamani nitumie dawa gani ili kuwanusuru.
 
Elezea mazingira unayofugia yapoje nikushauri
 
Haukuwapa chanjo na pia banda lina usafi mkuu kwa msada zaid muone vertnary officer wa karibu yako
 
Haukuwapa chanjo na pia banda lina usafi mkuu kwa msada zaid muone vertnary officer wa karibu yako
Kula mayai maranyimgi husababiswa na upungufu wa madini calcium.mpe bata wako DCP ambayo ina madini ya calcium.
 
Back
Top Bottom