Msaada wenu jamani wanajamii vifaranga vyangu vinaangamia

Feb 28, 2017
99
125
Jamani wanajamiii ninavifaranga vya kuku wa kienyeji. Navifuga huu ni mwezi wapili tokea vitotolewe lakini sasa kunaugonjwa umejitokeza ndugu zanguni ugonjwa huu umewafanya wanakua kama wamekunywa kinywaji chenye alcohol wanalua wamelewa. Eti jamani nitumie dawa gani ili kuwanusuru.
 

mgunga pori

JF-Expert Member
Jul 23, 2016
2,889
2,000
Haukuwapa chanjo na pia banda lina usafi mkuu kwa msada zaid muone vertnary officer wa karibu yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom