msaada wa tatizo la allergy ya ngozi tafadhali.


speechless

speechless

Senior Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
101
Likes
0
Points
33
speechless

speechless

Senior Member
Joined Oct 1, 2013
101 0 33
habari wana jf Doctor bilashaka muwazima wa afya! bila kupoteza muda ningependa kuuliza ni hosptal ipi kwa DAR naweza pata matibabu ya allergy ya ngozi na ghalama zake zikoje? Natanguliza shukurani kw wote mtakao toa msaa wa mawazo yenu.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Kuna hosptal flani ipo sinza kwa bahati mbaya nimesahau jina la hyo hosptal mana nilienda zamani sana ni nzuri kwa tatizo hlo embu jaribu kuulizia vzuri uende huko! Ila jiandae gharama zake zipo juu!
 
speechless

speechless

Senior Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
101
Likes
0
Points
33
speechless

speechless

Senior Member
Joined Oct 1, 2013
101 0 33
Kuna hosptal flani ipo sinza kwa bahati mbaya nimesahau jina la hyo hosptal mana nilienda zamani sana ni nzuri kwa tatizo hlo embu jaribu kuulizia vzuri uende huko! Ila jiandae gharama zake zipo juu!
asante mkuu bilashaka ntakuwa nishajua wapi naweza kuanza kufuatilia tiba hii!
 
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
404
Likes
0
Points
33
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
404 0 33
Kuna specialist wa ngozi dr, Massawe kama sijakosea,, clinic yake ipo kwenye kona ya kwenda muhimbili kama unatokea shule ya jangwani.. kumuona kama sikosei ni elf 20,, try him.. and all the best
NB Exactly allergy ya nini unayo?? najua umesema kwenye ngozi lakini,, unajua ni nini ina trigger,, na ngozi inakuwaje??
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Pole sana
 
speechless

speechless

Senior Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
101
Likes
0
Points
33
speechless

speechless

Senior Member
Joined Oct 1, 2013
101 0 33
Kuna specialist wa ngozi dr, Massawe kama sijakosea,, clinic yake ipo kwenye kona ya kwenda muhimbili kama unatokea shule ya jangwani.. kumuona kama sikosei ni elf 20,, try him.. and all the best
NB Exactly allergy ya nini unayo?? najua umesema kwenye ngozi lakini,, unajua ni nini ina trigger,, na ngozi inakuwaje??
ni allergy ya muda mrefu toka utoto na tatizo kubwa n kwmba ngozi inapoteza rangi yake ya asili na kuwa nyeupe kwa baadhi maeneo na hakuna muwasho wa aina yoyote, mabadiliko yanaonekana hasa kuanzia shingoni kushuka chini na sijajua kama tatizo ni chakula ama kitu kingine.
 
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
404
Likes
0
Points
33
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
404 0 33
ni allergy ya muda mrefu toka utoto na tatizo kubwa n kwmba ngozi inapoteza rangi yake ya asili na kuwa nyeupe kwa baadhi maeneo na hakuna muwasho wa aina yoyote, mabadiliko yanaonekana hasa kuanzia shingoni kushuka chini na sijajua kama tatizo ni chakula ama kitu kingine.
Kuna tatizo linaitwa vitiligo sasa sina hakika kama ni hilo au ni tinea corporis aina ya fungus fulani ya mwili.... Kuna daktari mwingine yupo kairuki anaitwa dr. Kishengele nadhani bado yupo ni dermatologist mzuri pia.. atakusaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876