Msaada wa shule nzuri ya private ya A-level


M

Mwaronk

Member
Joined
Dec 23, 2015
Messages
24
Likes
7
Points
5
M

Mwaronk

Member
Joined Dec 23, 2015
24 7 5
Habari wakuu, Natafuta shule yeyote yenye mchepuo au combination ya PCB iliyopo mikoa ya Dar, Morogoro na Pwani. Ada ianzie 800000 hadi 1500000.

Nitashukuru sana mkinisaidia.
 
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
28
Likes
71
Points
15
Age
30
Mama Mzungu

Mama Mzungu

Member
Joined Jun 20, 2016
28 71 15
Marian girls Bagamoyo, Feza, Marian boys, Loyola.
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,345
Likes
2,785
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,345 2,785 280
Marian girls Bagamoyo, Feza, Marian boys, Loyola.
Hizi shule ni nzuri shida ipo kwenye kupata nafasi,pili kwa gharama alizotaja hawezi pata nafasi kwenye hizi shule, make hizi shule unaweza kuwa na ada ya kulipa hata semester zote na usipate nafasi, hizi shule zina wenyewe.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,234
Likes
17,027
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,234 17,027 280
Kwa hiyo ada utapata!! Ila ukijumuisha na gharama nyingine utakazotakiwa kulipa hiyo hela uliyosema ni ndogo...mfano ada yenyewe inaweza kuwa laki9 lakini gharama za chakula na mambo mengine ikawa 2mil!
 
M

Mwaronk

Member
Joined
Dec 23, 2015
Messages
24
Likes
7
Points
5
M

Mwaronk

Member
Joined Dec 23, 2015
24 7 5
Kwa hiyo ada utapata!! Ila ukijumuisha na gharama nyingine utakazotakiwa kulipa hiyo hela uliyosema ni ndogo...mfano ada yenyewe inaweza kuwa laki9 lakini gharama za chakula na mambo mengine ikawa 2mil!
Nitajie zingine bac ambazo ni nzuri
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Ongeza kidogo Hiyo hela nikujie shule nzuri au ondoa "nzuri" weka shule ya private A level mkuu Kwenye ada hapo utapata za kawaida
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
Ada za private nzur nying znaanzia Million 3...
 
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
24
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined Jun 4, 2016
26 6 5
Shule yeyote yenye mchipuo au comb ya PCB iliyopo mikoa ya dar, morogoro Na pwani ADA ianzie 800000 hadi 1500000
Ipo shule,tena ni high classic na ada yake ni ya kawaida tu bila shaka utaweza kuimudu,inapatikana boko jijini dar-es-salaam,kama upo tayari nichek 0656415981.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,466
Likes
4,314
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,466 4,314 280
Mbona huku serikalini elimu bure.
Sasa nimejua kumbe wanaosema walimu hatuzalishi kumbe tunazalisha unit tu inagharimu mpaka 3milions big up kwetu
Halafu salary ya govt. njiwa hakuna posho wala nini ni mwezi hadi mwezi wengine wanaongezewa kika uchao.
Ok
 
Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
101
Likes
94
Points
45
Age
47
Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
101 94 45
Advance ni mtoto tu kama ana akili yake timamu muweke shule yoyote atatoboa
 
Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
101
Likes
94
Points
45
Age
47
Nokchuno

Nokchuno

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
101 94 45
Uzuri wa izo shule ni brand na kula vizuri, vingine vingi wanafanana
 
J

jivinga

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
17
Likes
5
Points
5
J

jivinga

Member
Joined Jun 23, 2016
17 5 5
Ndugu wana jf. Natafuta nafasi ya kazi yakufundisha. Mimi ni mhitimu wachuo kikuu katika degree ya ualimu katika masomo ya hesabu na geographia. Ninauwezo wa kufundisha sekondary kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita na pia nina uwezo wakufundisha collage. Kwa maelezo zaid pamoja na cv zangu naomba tuwasiliane inbox au namba hii 0744704597.
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733