Msaada wa night shift wakuu Mambo ni magumu.

alb amb marwa

New Member
Joined
May 28, 2022
Posts
1
Reaction score
1
Habari wana jukwaa
age : 23
gender: Male

nahitaji kazi yeyote ya night shift kwani mambo yamekuwa magumu sana.

ni mwanachuo mwaka wa tatu. na course nnayo soma ni miaka mi 4 na financially mambo ni magumu


mwenye sehemu yeyote anae weza kuni saidia am ready .

form 4 . div 1. 14
form 6 . div 2. 10

natanguliza shukrani zangu

0754234981
 
Labda ukaombe ulinzi utokee kwenye rosta
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…