Msaada wa kuwekewa app yangu playstore

Msaada wa kuwekewa app yangu playstore

dj afro fan

Senior Member
Joined
Jan 16, 2017
Posts
106
Reaction score
79
Habari zenu wadau? Naitwa dixon. Nina app yangu nataman sana kuiweka playstore lakn sababu ya garama nimeshndwa. Kw kuwa playstore ukisha lipia mara moja unaweza weka app nyng uwezavo nami naomba app yangu mnisaidie kuiweka playstore, ahsanten sana mawasiliano yangu ni
Whatsap, 0769680075
Voice calls, 0685857293
 
Muulize DJ afro atakuwa na majibu!!

acha uongo
 
Back
Top Bottom