Msaada wa kupata shule private

  • Thread starter Richard Elibarick
  • Start date

R

Richard Elibarick

Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
54
Likes
7
Points
15
Age
21
R

Richard Elibarick

Member
Joined Apr 26, 2016
54 7 15
jaman wakuu nisaidien shule za private zenye gharama nafuu hatakama haifanyi vizur katika motekeo yake iwe inamichepuo ya sayansi ada isizidi lak 9
 
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined
May 9, 2014
Messages
132
Likes
83
Points
45
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined May 9, 2014
132 83 45
Tegeta secondary Mzee ni nzuri na ada ni nafuu,itakufaa mzazi
 
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined
May 9, 2014
Messages
132
Likes
83
Points
45
Balokola

Balokola

Senior Member
Joined May 9, 2014
132 83 45
Ni chini ya laki 9,na wadau wanafaulisha karibu wanafunzi wote
 
Emmanuel S Jonathan

Emmanuel S Jonathan

Verified Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
132
Likes
49
Points
45
Emmanuel S Jonathan

Emmanuel S Jonathan

Verified Member
Joined Jul 11, 2015
132 49 45
safi
 
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
24
saimon joseph

saimon joseph

Member
Joined Jun 4, 2016
26 6 5
jaman wakuu nisaidien shule za private zenye gharama nafuu hatakama haifanyi vizur katika motekeo yake iwe inamichepuo ya sayansi ada isizidi lak 9
Ni-check through 0656415981,ntakusaidia kwa hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731