Msaada wa kulipa ada

rasheedtuppa

New Member
Jul 15, 2016
1
20
Jamani mimi ni mwanafunzi wa KCMC kozi ya Pharmacy. Naomba msaada wa kuweza kumaliza masomo yangu ya diploma mwaka ujao kwani nimekwama kiada. Aliyekuwa akinisomesha amefariki dunia.

Msaada tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom