msaada wa kuanzisha business


L

lily

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
229
Likes
1
Points
0
L

lily

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
229 1 0
wajameni naomba kamsaada kidogo. mimi niko huku ughaibuni na nimeshabeba mabox vya kutosha , na ningependa kurudi home kufanya biashara, nimejikusanya sana na hapo nilipo nimesave 100, 000pounds! kuna mtu kaniambia ninunua kakiwanja halafu baadae nijenge hapo kaukumbi ka kufanyia sherehe au hotel ndogo yenye vyumba 20 hivi na je hii pesa itanitosha wadau? ni maaneo gani yapo cheap nad easy to access? thanx a lot
 
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
256
Likes
23
Points
35
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2007
256 23 35
wajameni naomba kamsaada kidogo. mimi niko huku ughaibuni na nimeshabeba mabox vya kutosha , na ningependa kurudi home kufanya biashara, nimejikusanya sana na hapo nilipo nimesave 100, 000pounds! kuna mtu kaniambia ninunua kakiwanja halafu baadae nijenge hapo kaukumbi ka kufanyia sherehe au hotel ndogo yenye vyumba 20 hivi na je hii pesa itanitosha wadau? ni maaneo gani yapo cheap nad easy to access? thanx a lot
Karibu kanda ya kaskazini, ukiwekeza kwenye hoteli na mambo ya utalii itakulipa as long as unacho kianzio kizuri!
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,158