Msaada wa kitabu cha course za vyuo vikuu

Ncherry1

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
1,903
2,000
Morning umu ndani!

Jamani naomba kuuliza nawezaje pata kile kitabu cha course za vyuo vikuu Tanzania au ni zipi course nzuri ambazo dogo anaweza kusoma kwa watu wa arts apart from education...

Msaada jamani?
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,223
2,000
ingia tcu.go.tz au google tu kwamba tcu guidebook either ya mwaka jana au juzi,utaipata na ndo ina mwongoz wote na kila kitu.utaipakua kam pdf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom