Msaada wa kisheri,nataka kuwashtaki Air tel


Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
41
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 41 145
Habari zenu wana Jf wenzangu,

Nina uncle wangu kaniomba nimsaidie kumtafutia mwanasheria ambae ataweza kumsaidi kufungua mashtaka juu ya kampuni ya Airtel,airtel wamejenga mnara wao ndani ya kiwanja chao huko kijijini Mwamala,wilaya ya nzega,leo kiasi miaka kama 6 na hawalipi chochote,ni meter 15 tu toka mlangoni kwao,sasa najua jf imejaa wanasheri na wasomi wengi,kwa hiyo naombeni msaada wenu kwa hilo,

My contact,ibrah4real@gmail.com or ni pm ntakupa contact zaidi,
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
272
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 272 180
Hilo ni deal ukipata wakili mzuri Mkuu.... Ngoja wakuje
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,086