Msaada wa kiafya wana jamiiforum

mbiligenda

Member
Dec 3, 2015
87
125
Habari za asubuhi wapendwa,

Nimeamka nikiwa na maumivu makali sana kwenye sikio la upande wa kushoto,nimejaribu kutoa uchafu lakini maumivu bado yanaendelea,kabla sijaenda kwenye kituo cha huduma ya afya,mwenye utaalam kidogo anisaidie hata kwa ushauri,dawa au huduma ya kwanza,karibuni!
 

mpiga domo

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
848
1,000
inawezekana una infection kwenye sikio, kuna ear drops zinaitwa sodium bicarbonate eardrops jaribu kutumia zitatibu hilo tatizo ila kwa ushauri zaidi fika kwa daktari.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,533
2,000
Habari za asubuhi wapendwa,

Nimeamka nikiwa na maumivu makali sana kwenye sikio la upande wa kushoto,nimejaribu kutoa uchafu lakini maumivu bado yanaendelea,kabla sijaenda kwenye kituo cha huduma ya afya,mwenye utaalam kidogo anisaidie hata kwa ushauri,dawa au huduma ya kwanza,karibuni!

Huu muda uliopoteza kuandika ungeenda tu pharmacy hapo jirani au hata Hospitali ya karibu nawe ungeshapona kitambo. Na sidhani kama kweli unaumwa Sikio Wewe kwani kwa maumivu makali ya Sikio hakyanani hata usingethubutu ku log in huku!
 

Gemmy

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,204
1,250
Sikio ni kiungo sensitive sana usichokonoe na chochote wala kuweka dawa yoyote nenda hospital mapema kamuone mtaalamu wa masikio waangalie kuna nini ndani upewe dawa kwa dar es salaam AAR posta au magomeni karibu na kwa shekh yahaya nilitibiwa hapo kama upo dar es salaam
 

mbiligenda

Member
Dec 3, 2015
87
125
Sikio ni kiungo sensitive sana usichokonoe na chochote wala kuweka dawa yoyote nenda hospital mapema kamuone mtaalamu wa masikio waangalie kuna nini ndani upewe dawa kwa dar es salaam AAR posta au magomeni karibu na kwa shekh yahaya nilitibiwa hapo kama upo dar es salaam

Ahsante,namshukuru mungu naendelea na matibabu,nimepata ahueni kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom