Msaada wa jinsi ya ku unlock simu ntt docomo

Msaada wa jinsi ya ku unlock simu ntt docomo

nyotanjema

Senior Member
Joined
Sep 24, 2011
Posts
137
Reaction score
35
Heri ya mwaka 2013. Wakuu naomba mtu anayeweza kunisaidia jinsi ya ku unlock simu aina ya NTT DOCOMO ANDROID ilipokuwa japan wiki 3 zilizopita ilikuwa inafanya kazi sasa hapa TZ siwez kuitumia ndani ina software ya LG.
 
Heri ya mwaka 2013. Wakuu naomba mtu anayeweza kunisaidia jinsi ya ku unlock simu aina ya NTT DOCOMO ANDROID ilipokuwa japan wiki 3 zilizopita ilikuwa inafanya kazi sasa hapa TZ siwez kuitumia ndani ina software ya LG.

Hapo unamaanisha nini?
 
Heri ya mwaka 2013. Wakuu naomba mtu anayeweza kunisaidia jinsi ya ku unlock simu aina ya NTT DOCOMO ANDROID ilipokuwa japan wiki 3 zilizopita ilikuwa inafanya kazi sasa hapa TZ siwez kuitumia ndani ina software ya LG.

Ni ile ambayo ulileta kwangu kariakoo? model hii LYNX 3D SH-03C ???
 
Back
Top Bottom