Mimi nafikiri umeenda speed kuuubwa sana.....mademu wengi hawana shida katika kutoa tunda ili mradi pawe na maridhiano(hahaha!....wananchi msinimeze)!.
Chukua kama step mbili,tatu nyuma halafu msikilizie.Nachojua mimi kadiri attention kwake inavyokata ndo na yeye ataona anakuhitaji.Tatizo la wanawake bwana ikifika wakati kama huo ukiendelea kumpa attention yote hiyo anakuona huko so desparate na atakuchezea chezea.
Wewe take your time.....endelea kutafuta demu karatasi yaani mahela.Kama ulikuwa unatuma text moja kwa wiki hivi au mbili.....tena katika hizo text unaandika HI! and that's it.
Kama tayari ulishamtaka radhi nafikiri ni nafasi yake kukuangalia wakati anajaribu kurudisha moyo wake.I know it will work...yaani shaka ondoa.Ukiendelea kumsumbua na texts na calls nyingi ndo unaharibu kila kitu.
Halafu usikane kama ulikuwa unataka tunda yaani hapo ndo unapokosea.Yaani inabidi yeye mwenyewe kama mwanamke aje kukuambia kuwa hataki mambo sasa wewe unajikatalia utamu haraka haraka hivyo....vijana bwana???
Mwanaume na kuongezeka Umri.
Mwanaume anavyozidi kuongezeka umri huhitaji direct stimulation ya stick yake kuwa tayari kwa ajili ya sex kuliko kuitikia kwa kuona kama kawaida ya wanaume.
Hata hivyo kitendo hiki kuimarisha tendo zima la ndoa kati ya wanandoa kwani mke na mume wanavyozidi kuongezeka umri sasa wote huhitaji kuchezeana viungo vyao ili kuwa aroused na tayari kwa kupeana zawadi yao ya tendo la ndoa.
VIPI AGE YAKO NA YAKE KAKA....YAWEZEKAANA ALIKUPA SHUGULI IKAWA PEVU
Ndugu yangu, love comes naturally, sex, lust and all other ingredients follow the same path
Tutazunguka wee lakini in short huyo dada has no plans for you; wapo wengi hukataa kidodoma lakini huendelea na mahusiano na utaona they really care and in many cases they are even more possessive. At least basi angekuwa anawasiliana na wewe
Achana nae mazee, time is too short to waste on those who dont care!!
Looove stiiinks,
Mimi siwezi kukushauri ki lovey dovey kwa sababu si mtaalamu. UIla ma true player for real huwa wana equations zao..
Been in this game for years, it made me an animal,
There's rules to this game, I made me a manual
Notorious B.I.G (Ten Crack Commandments)
Let
a= time it will take to hit this nookie
b= time it will take to hit other potential nookies
c= opportunity cost of staying with this nookie and missing other nookies
d=desire to settle down (should a player be nearing the end of the game)
Then,
Let
a= time it will take to hit this nookie
b= time it will take to hit other potential nookies
c= opportunity cost of staying with this nookie and missing other nookies
d=desire to settle down with this nookie (should a player be nearing the end of the game)
Under ceteris paribus
If a > b and d < 50% then definitely jump ship and pursue other nookies
If a > b and d > 50% then prepare for a lenghty challenge that may offer a potentially rewarding matrimony
If b > a and d < 50% then hang on and you will soon hit this nookie player
If b > a and d > 50% then hang on and sacrifice even more you will soon hit this nookie and hang up the gloves
ushauri sahihi ni huu..
Umekuwa too nice kwake na hivyo..
Umeua kabisa atraction aliyokuwa nayo kabla..
Cha kufanya kuwa bize na ikiwezekana tafuta
mrembo mwingine na ujifanye umemsahau...
Kwa ufupi jifanye aghali kwake,
play the game.
wewe huwajui wa west?hapo anakuweka sawa akutengeneze chapa mwendo kabla ya hatari,yani wewe unakula mtego halafu unazubaa?shauri yako hamna penzi hapo ooh!
mi huwa nawashangaa sana wanaoumia vichwa na madem waafrika huku mamtoni,babu kama rangi madem weusi wako wengi,ingawa vicheche kupoozea si tatizo,ila kama ulikua unatafuta mke sawa lakini hata hapo kwa mgambia no,yaani karata unacheza vibaya kabisa nakuonea huruma ACHANA NAYE HUYO