Msaada wa haraka kwa tatizo la jino tafadhali

  • Thread starter Amri kuu ni Upendo
  • Start date

A

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
607
Likes
192
Points
60
Age
20
A

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
607 192 60
Mwaka 2003 gego langu la mwishoni juu kushoto lilianza kutoboka taratibu na kuuma. Mpaka 2008 likawa limetoboka kabisa na kuanza maumivu makali.Watu kadhaa wamenishauri nisiling'oe eti laweza kuniletea matatizo makubwa katika ung'oaji wake. Mganga mmoja aliwahi kunipa dawa ya kienyeji ambayo ilifuta kabisa maumivu ya jino tangu 2008 hadi mwaka jana, lakini mwaka huu tena maumivu yamerudi yakiambatana na kuvimba kwa fizi. Sasa natamani kuling'oa jino hili ila naomba madaktari wataalamu wa meno wanishauri na ikiwezekana ni kwa namna gani ung'oaji wa jino hili unaweza kufanyika kwa usalama na wapi kwa hapa Dsm naweza kumpata daktari bingwa wa meno. ASANTENI
 
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Messages
1,237
Likes
668
Points
280
Age
40
PACHOTO

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2011
1,237 668 280
Nenda Regency medical center
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Nenda Ilala Amana,ulizia hospitali ya Aviatian.Gharama yake ni sh 10,000/- tu.
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,739
Likes
923
Points
280
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,739 923 280
Nyuma ya lilipokua jengo la umoja wa vijana-ccm, wapo kati ya mzizima na zanaki. Wanatazamana na jela ya watoto. Nimesahau jina la mtaa ni kama makutano ya fire na allykhan.

Mia Mkuu, hii Regency hospital ipo wapi hapa Dar? Naomba nielekeze.
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560