Msaada wa brief za Habari ucku huu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa brief za Habari ucku huu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonomtupu, Nov 8, 2011.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wakuu salam.
    Napenda kujua habari za usiku wa leo (Taarifa za Habari za saa 2) nini kimejiri? Maana huku kwetu Ngeleja kaleta mgao wa giza muda huu.
    Nawasilisha
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Pole sana, hata huku kwetu Mbagala katutembelea Ngeleja lakini nasikiliza radio kwenye kimchina changu.
    Habari ni juu ya ishu ya cdm huko Arusha kama unavyosoma humu JF, bunge na ziara ya Prince Charles.
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mkuu hata mimi nipo mbagala
     
Loading...