Msaada,Tiba mbadala ya uume


N

NaCl

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
Age
24
N

NaCl

Member
Joined Apr 22, 2013
40 0 0
Habari wana jf naomba mnisaidie jinsi ya kuutibu uume wangu kwa dalili hizi, umekua wa moto sana kuliko joto la mwili pia korodani zimesinyaa na kuonekana nimedisa mda wote. Hii imetokea baada ya kushiriki nyeto ndani ya miaka mitatu hivyo naomba ndugu zangu mnisaidie jinsi ya kutibu korodani na uume. Asenteni!
 
bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
Kuna supplements ambazo unaweza kuzitumia zikakusaidia kabisa. Hilo ni tatizo ambalo linatibibika kabisa kwa products zetu. Unaweza kunitumia email kwenye hoseahabel@yahoo.com kwa ushauri zaidi na kupata tiba.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,101
Likes
2,014
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,101 2,014 280
Kuna supplements ambazo unaweza kuzitumia zikakusaidia kabisa. Hilo ni tatizo ambalo linatibibika kabisa kwa products zetu. Unaweza kunitumia email kwenye hoseahabel@yahoo.com kwa ushauri zaidi na kupata tiba.
​mkuu acha siri
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,893
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,893 1,574 280
Kuna supplements ambazo unaweza kuzitumia zikakusaidia kabisa. Hilo ni tatizo ambalo linatibibika kabisa kwa products zetu. Unaweza kunitumia email kwenye hoseahabel@yahoo.com kwa ushauri zaidi na kupata tiba.
Mkuu elezea kwa faida ya wote ni product ipi imetengenezwa na vitu gani inapatikanaje mambo ya faragha Jf sio mazuri
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,150
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,150 280
Mkuu elezea kwa faida ya wote ni product ipi imetengenezwa na vitu gani inapatikanaje mambo ya faragha Jf sio mazuri
Ye hajui leo kwa Nacl kesho inaweza kua kwa D.o.d?
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,810
Likes
1,345
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,810 1,345 280
Kuna supplements ambazo unaweza kuzitumia zikakusaidia kabisa. Hilo ni tatizo ambalo linatibibika kabisa kwa products zetu. Unaweza kunitumia email kwenye hoseahabel@yahoo.com kwa ushauri zaidi na
kupata tiba.
Mkuu Nacl,

Kuwa macho uta tapeliwa mchana kweupe!
 
N

NaCl

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
Age
24
N

NaCl

Member
Joined Apr 22, 2013
40 0 0
Sasa wakuu anayejua basi naomba anisaidie maana mi naamin nikiwa jf mambo yote yanakwenda sawa! Help me plz
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
Kumbe hii mazaga ina madhara eeeeh!!
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
Kuna supplements ambazo unaweza kuzitumia zikakusaidia kabisa. Hilo ni tatizo ambalo linatibibika kabisa kwa products zetu. Unaweza kunitumia email kwenye hoseahabel@yahoo.com kwa ushauri zaidi na kupata tiba.
Naona umejipatia ndege wako, unakwenda kumnyonyoa kimya kimya, Good luck
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,391
Likes
6,412
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,391 6,412 280
Naona umejipatia ndege wako, unakwenda kumnyonyoa kimya kimya, Good luck
Mkuu huyo ndege ananyonyolewa bila
kuchinjwa ili asikie maumivu,halafu
akimaliza ndiyo anamchinja.

Huyu jamaa anashindwa kusema anampeleka
kwenye kona kama mpiga mieleka.
 
amon jason

amon jason

Senior Member
Joined
May 13, 2013
Messages
127
Likes
2
Points
0
amon jason

amon jason

Senior Member
Joined May 13, 2013
127 2 0
Hilo ni tatizo ambalo Lipo NA huwa linatibika. NA utapata TIBA kamili NA utakuwa sawa. 0713507487.
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,787
Posts 30,521,528