Msaada: Tatizo la LIMITED Internet access kwenye PC.

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,276
2,000
Nini kinasababisha connection za Internet access zinafeli na kuandika LIMITED Internet access napounganisha wireless ya simu kwenye PC. Pia naomba namna ya ku solve tatizo. Pc yangu ni HP na Simu ni TECNO H6
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom