Mayu
JF-Expert Member
- May 11, 2010
- 8,675
- 14,356
Wakuu habari
Na movie zangu nimedownload kwenye Tab nataka niziangalie kwenye Tv
Nina Samsung Galaxy Tab A ina run Lolpop
Kila niki connect kama mass storage kwenye Tv yangu Star-x, Tab haisomeki kwenye Tv
Nikiconnect Tab inaleta ujumbe na kunitaka nichague ku connect kwa MTP au kwa TPT
Option zote zinagoma Tab kuconnect kama mass storage
Star X sio smart Tv, na Tab haina memory card
Cha ajabu niki connect kwa tecno ya tochi inasoma vizuri tu,
Na movie zangu nimedownload kwenye Tab nataka niziangalie kwenye Tv
Nina Samsung Galaxy Tab A ina run Lolpop
Kila niki connect kama mass storage kwenye Tv yangu Star-x, Tab haisomeki kwenye Tv
Nikiconnect Tab inaleta ujumbe na kunitaka nichague ku connect kwa MTP au kwa TPT
Option zote zinagoma Tab kuconnect kama mass storage
Star X sio smart Tv, na Tab haina memory card
Cha ajabu niki connect kwa tecno ya tochi inasoma vizuri tu,