msaada ! nini tofauti kati ya postgraduate na undergraduate .


king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
515
Likes
7
Points
35
king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
515 7 35
wana jf wenzangu naomba mnieleweshe maana huwa naskia postgraduate sielewi maana yake.
 
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
1,458
Likes
624
Points
280
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
1,458 624 280
Tafuta Dictionary au ingia google tafuta, acha usumbufu!!!
 
S

Sima70

Senior Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
162
Likes
11
Points
35
Age
31
S

Sima70

Senior Member
Joined Apr 9, 2013
162 11 35
Undergraduate unasoma course ili kupata degree ya kwanza lakini postgraduate unasoma course fulan ukiwa na degree tayari, kwa mfano injinia anataka kufundisha chuo cha uinjinia akaamua kusoma koz fulan za ualimu huyo tutasema anasoma postgraduate
 
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
660
Likes
97
Points
60
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
660 97 60
wana jf wenzangu naomba mnieleweshe maana huwa naskia postgraduate sielewi maana yake.
Kifupi postgraduate ni nikuendelea na masomo baada ya shahada ya kwanza(baada ya kugraduate)
Undergraduate kabla hujamaliza bachelor degree!
 
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
660
Likes
97
Points
60
authentic

authentic

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
660 97 60
wana jf wenzangu naomba mnieleweshe maana huwa naskia postgraduate sielewi maana yake.
Kiufupi postgraduate ni nikuendelea na masomo baada ya shahada ya kwanza(baada ya kugraduate)
Undergraduate kabla hujamaliza bachelor degree!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,245
Likes
40,794
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,245 40,794 280
Graduate -mhitimu
post-nguzo
postgraduate= mhitimu nguzo
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653