Msaada: Nimesahau nywila ya Kompyuta, nifanyeje?

happyrozo

Member
Oct 17, 2017
53
125
sijasahau password kwenye pc yangu aina ya toshiba inayotumia window 10 lakini imenigomea,na passwerd ilikua ya local accont,naombeni msaada wenu wanaforum
 

fofre

JF-Expert Member
Nov 16, 2016
755
1,000
kuna ka process kidogo cha kufanya hiyo kitu, Kama bado hujafanikiwa tukupe maelekezo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom