Msaada nikituma cv kwa email haifiki


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,441
Likes
3,645
Points
280
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,441 3,645 280
habar wakuu nimejaribu kutuma cv yang kwa email nikatuma pdf file lakini zinaishia kugoma tu

Kinachonishangaza wananambia niweke email ya mtu nayemtumia naweka
chini nakuta wameniandikia compose gmail hapa sasa sielew natakiwa niweke gmail ya nan???
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
521
Likes
159
Points
60
Age
27
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
521 159 60
habar wakuu nimejaribu kutuma cv yang kwa email nikatuma pdf file lakini zinaishia kugoma tu

Kinachonishangaza wananambia niweke email ya mtu nayemtumia naweka
chini nakuta wameniandikia compose gmail hapa sasa sielew natakiwa niweke gmail ya nan???
Compose hapo unaandika maneno au ujumbe wako..angalia kwa chin hapo kuna kidude kama ki pini click hapo itaandika attach so find ur file la CV kwenye ur laptop then send
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416