Msaada naumwa jamani!!!

Gelevaheke

Member
Apr 18, 2013
77
0
Ninatatizo ambalo kama wiki lina nisumbua yani tumbo linajaa gesi na linapandisha hadi presha mapigo ya moyo yanakwenda kasi kwa mda msaada
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Pole sana mkuu, fanya hii rahisi. Nenda supermarket au dula la kawaida nunua majani ya chai yameandikwa CAMOMILE weka kwenye kikombe within 10minutes tuletee majibu
 

georgeallen

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
3,755
1,225
Pole sana mkuu, fanya hii rahisi. Nenda supermarket au dula la kawaida nunua majani ya chai yameandikwa CAMOMILE weka kwenye kikombe within 10minutes tuletee majibu
Chamonile inakaa kwenye kikombe dakika 10 mtu anapona gas, moyo kwenda mbio etc, acha fix!
 

sikajiji

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
586
195
Ninatatizo ambalo kama wiki lina nisumbua yani tumbo linajaa gesi na linapandisha hadi presha mapigo ya moyo yanakwenda kasi kwa mda msaada

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom