evance bahari
New Member
- Aug 30, 2016
- 4
- 1
Samahani sana wanajamvi,
Nilikuwa naomba kujua namna ya rahisi ya kutuma pesa kutoka Oman, maana kuna mdogo wangu yupo huko anataka kutuma pesa lakini anadai kuwa mabosi wake wanambana sana haruhusiwi kutoka ndani japo mshahara wake analipwa vizuri tuu.
Yeye ni msaidizi wa kazi za ndani
Nilikuwa naomba kujua namna ya rahisi ya kutuma pesa kutoka Oman, maana kuna mdogo wangu yupo huko anataka kutuma pesa lakini anadai kuwa mabosi wake wanambana sana haruhusiwi kutoka ndani japo mshahara wake analipwa vizuri tuu.
Yeye ni msaidizi wa kazi za ndani