Msaada: Namna ya kumtoa msichana bikra

Demu wangu tulikorofishana nae. Mwezi sasa.
Mdogo wake yuko Form Three akaja magetoni nimsovie Hesabu za Sequence and Series.
Ebanae nikamgonga Dogo.. Kumbe alikua bikra.
Katika kumgonga nikapiga mashine nashangaa mbona Dogo hatoi milio ya kutolewa bikra. Mpaka nikamwaga, kucheki kumbe Mkuyenge ulikua unaishia nje tu, haujazama ndani.

Hapo jasho limenitoka, niko hoi. Dogo akaondoka hata sijampasua utando.
Halafu nilikua nikimnyonya matiti anaruka vibaya.
 
Kwani ndo kinaitwaga kibamiaa???
 
Hahahahahaha sina mbavu nimecheka kwa sauti hadi watu wananishangaa
 
Aise Kukuelewa inatakiwa kutumia nguvu kubwa sana kweli Mcharuko.
 
Hhahahhhahh
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dah!!
 
Hakuna chamaana zaidi ya kuchoshana tuu usipotumia miguvu unaweza ukaondoka kapa. Ila nakumbuka nilingw'ata kwenye bega mpka kesho kovu ninalo. Mwingine alijigonga vibaya kwenye kingo za kitanda mpka akapoteza fahamu. Kuna mmoja nikikumbuka naishia kucheka tuu
 
Haaa wanahangaikaga sana mboo inapoingia
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…