Saskatchewan
Senior Member
- Oct 16, 2011
- 148
- 25
- Thread starter
-
- #21
Mbona maelezo yako yanaonyesha tayari huwa mnafanya mapenzi?
Usitumie vilainishi vyovyote vyakikemia au kibaiolojia, mwandae vema mwandani wako mpaka mwili wake utoe vilainishi wenyewe, nakisha jilie vyako bila mawaaaa!
Ukishndwa mlete kwangu atarudi akiwa fresh nawe utamfurahia nakunshukuru!
KY jelly ndo mpango mzima...
Naombeni msaada wenu wanajamvi. Nina mchumba wangu bikra wakati wa kufanya mapenzi tunapata shida sana. Wakati wa tendo nashindwa kutengeneza njia kwa sababu mpenzi huwa analalamika sana kwa maumi8u makali! Nifanye nini ili mpenzi wangu asipate maumivu makali?
Naombeni msaada wenu wanajamvi. Nina mchumba wangu bikra wakati wa kufanya mapenzi tunapata shida sana. Wakati wa tendo nashindwa kutengeneza njia kwa sababu mpenzi huwa analalamika sana kwa maumi8u makali! Nifanye nini ili mpenzi wangu asipate maumivu makali?
anakuibia tu huyo,wengine wanaoshaga na pepsi au cocacola,anakwambia bikira unaamini,be careful mkuu
watu mnajituma kutoa ushauri Ukute huyo binti ni mwanao au mtoto wa nduguyo bellow 13.
mm na yy tupo tayari kabisa wala hakuna swala la kulazimishana
Mbona maelezo yako yanaonyesha tayari huwa mnafanya mapenzi?
Usitumie vilainishi vyovyote vyakikemia au kibaiolojia, mwandae vema mwandani wako mpaka mwili wake utoe vilainishi wenyewe, nakisha jilie vyako bila mawaaaa!
Ukishndwa mlete kwangu atarudi akiwa fresh nawe utamfurahia nakunshukuru!
kumtoa binti bikra kunaitaji usimjali kwamba ataumia la sivyo hela ya gest itakua inapotea bure
jitahidi uifanyie kazi bila kumuonea huruma hapo hamna cha ky jelly wala cha pure petrolium disel
mlainishe kama unacheza nae maana wankuaga waoga sana na wasumbufu halafu taratibu sana kama
huna mpango kabisa wa kuiondoa then unapiga one kiki kam vile shetani kakupanda .ukishindwa nipe namba
yake nitakuja kukufundisha practicle yake au sio kamanda.
Aaah,aaah,iache hivyo hivyo,utaiharibu hiyo bikra,ukipata nafasi mlete huyo mchumba wako nimfanyie njia,alafu hicho kibikra chake nitakupa uondoke nacho,mimi ndio mhandisi wa njia ya kuelekea huko utakapo,mbona wanawake wenzake wote wananijua mimi,hata dada yake na yako wote niliwatengenezea mimi hako kajinjia!!Naombeni msaada wenu wanajamvi. Nina mchumba wangu bikra wakati wa kufanya mapenzi tunapata shida sana. Wakati wa tendo nashindwa kutengeneza njia kwa sababu mpenzi huwa analalamika sana kwa maumi8u makali! Nifanye nini ili mpenzi wangu asipate maumivu makali?