Msaada: Namna ya kumtoa msichana bikra

Mwoga sana nilikuwa nilikuwa nikihisi maumivu tu kidogo jasho na miguu kutetemeka dah aisee nilimsumbua sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] saiv umekuwa mwalimu
 

Mlete kwangu,baada ya siku tatu atarudi akiwa poa kabisa,hutasikia tena akilalama kwa maumivu makali,pindi dushe linapoomba njia ya kwenda tegeta
 
Yericko, Umenifanya nifikirie kuanzisha kampuni ya kutoa bikra kwa mabinti waliobarehe. Sijui kama italipa hapa Nchini.
 
ndugu yangu kama sio mkeo acha kabisa kumtoa bikira msichana ambae sio mkeo dhambi zake ni kubwa sana kuliko muuwaji nakila siku utakuwa unaandikiwa dhambi pindi huyo msichana akifanya zinaa na mtu yeyote wewe ndie sababu ole wako siku ukifumba macho haya ninayokuambia utayapata na utajuta najua hutanielewa
 
Hawa ndio viongozi wetu tunaowategemea walete mabadiliko ya kiuchumi !![emoji125]
 
Kwaninayoona inaezekana kaeka shabo maanashabo inatabia ya kubana hata nafasi ya kukojolea inakosekanaga wataalam wa shabo kurudisha bikra wanajua maana bikra enyewe siku 1 tuu njia inafunguka zinazoendelea ni maumivu then yanaisha, au labda wewe dushe lako liwe goigoi
 
Wewe darasa LA ngapi?
 
Tumia shoka
 
Mnyonye k sana au mchezee ki**mi taratibu hadi uhakikishe k imelainika ndo uingie,taratibu.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Hii njia aliitumia mtu mmoja kuitoa naniliu yangu. Kama bado hajaweza kutoa atumie hii njia ni nzuri.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…