Msaada: Namna ya kumtoa msichana bikra

Mm nimetoa bikra mbili. Moja ya Mpemba aged 17 tarehe 6/9/2012. Nyingine tarehe 25/03/2015 kwa binti wa kisukuma miaka 22. Wote walinisukuma niwaachie bcoz mm cna kibamia. Nilivunja yote mpaka sasa huyu wa 22 years ndo nategemea kumuoa. Mm mjanja bhana bcoz wanaume wengi wameoa used women
 
M
taimbo wote uliingia au kichwa tu
 
Pole mkuu
 
MkuuTE="ABIBU CHENGULA, post: 24609621, member: 459346"]Usipoambiwa utajuaje kama umemubikili,kama kweli umemuandaa[/QUOTE]
Mkuu naona kiswahili cha kikinga
 

Basi utakua na dushe la chuma,maana dushe likikosea na kupita sehemu ngumu ngumu kidogo lazima lichubuke,ndo maana hata wapiga nyeto,hawezi piga nyeto kwa kutumia Gunzi,au mkono unakua mkavu bila ya mate,mafuta au povu la sabuni....
 
Basi utakua na dushe la chuma,maana dushe likikosea na kupita sehemu ngumu ngumu kidogo lazima lichubuke,ndo maana hata wapiga nyeto,hawezi piga nyeto kwa kutumia Gunzi,au mkono unakua mkavu bila ya mate,mafuta au povu la sabuni....


Huo ugumu ugumu ndio nikawa najua Mbunye bado ndogo, mie ndio naifungua.
Na kweli dogo kaondoka nikaenda kuoga, kujichungulia hivi nimechubuka balaa...
Kumbe nilikua natommba shuka... Sijui katakuja tena...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…