Msaada: Mwenye Nyimbo za Mokibo Sound

UMUGHAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2021
Posts
3,142
Reaction score
14,369
Kuna band moja ilikuwaga inaitwa MOKIBO SOUND (kama sijakokosea),kuna mtu anaweza akawa na nyimbo yoyote ya kwao?
 
[emoji444]Shime waafrikaaa....wakati umefikaaa...tufanye juhudi zetu kusaidia kukomeshaa...mauaji ya wenyewe kwa wenyewe waafrikaaeee mbona twajimalizaa[emoji444]

Chorus [emoji445]hakuna furaha,nisikiapoooo na kuonaaa..aaa....nyumba ya jiraniii kunawaka motoooo....baaliii ni huzuni pekeee inatawala kila pembe ya afrikaaaa[emoji445]


naweza kuwa nimekosea[emoji115] maneno machache hapo

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…