Msaada: Mwenye kuijua filam moja ya kibongo anisaidie

exalioth

JF-Expert Member
Jun 22, 2016
1,129
2,000
Kwema wadau jf,

Kama nlvyo andka hapo juu naitaji msaada kwa hilo,

Kuna filam ameicheza visent kigosi siijui inaitweje naitafuta kwa kubahatsha rakin siipati, ila ndan ya filam hio kunajamaa kacheza alikua anatumia jna la selestine alikua anacheza mpla wa gofu
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,130
2,000
ed0e6b274d5bf5b4f8c2fe86eca01bc2.jpg


Hebu fafanua, Ray Kaglass au Ray Polytank?
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
1,786
2,000
Hiyo filamu inaitwa "Fan's Death" yupo Ray Kigosi, Najma wa Baraka da Prince, na yule msomali Rammy(ameigiza kama Celestine).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom