Msaada: Mtoto wa miezi 11 vidonda mdomoni


Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
260
Likes
7
Points
35
Mwenda_Pole

Mwenda_Pole

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
260 7 35
nilikwenda jana kumtembelea my sister nikakuta mtoto wake mdogo wa miezi 11 hayupo sawa.
Anavidonda mdomoni vinafanya hawezi kula chakula kingine zaidi ya kunywa maziwa.

wakuu hii inaweza kuwa ni sababu ya kitu gani na vipi kuhusu tiba yake. kama kuna mtu anafaham hospital ya watoto anaweza kumpeleka naomba anipatie jina la hiyo hospital au dokta.

natanguliza shukrani
 
red apple

red apple

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
373
Likes
239
Points
60
red apple

red apple

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
373 239 60
mpeleke Pale Morocco kwa Dr Massawe specialist wa watoto atamcheck huenda vikawa vipo hadi kooni...
 

Forum statistics

Threads 1,273,516
Members 490,428
Posts 30,483,809