Msaada: Moto wa jikoni kwa mjamzito unaweza athiri mtoto?

tizo1

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
857
Points
225

tizo1

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
857 225
Nadhani hii ni mimba ya kwanza kwenu.Kupika na kukaa Jirani na jiko hakuna tatizo hapo.Angalia maisha ya wajawazito kule Kijijini.wengi wanafanya kazi zote mpaka wakati wa kujifungua.Wapi wanaojifungua akiwa jikoni anapika,wapo wanajifungua wakiwa shamba pia.*Zingatia Clinic*
 

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,674
Points
2,000

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,674 2,000
Hongera mkuu na pole pia. Najua mliingoja sana hii mimba na sasa unakitarajia kije kikiwa kamili kabisa bila hata kope kuwa fupi kwa sababu ya jasho au joto la nchi.
Lakini, usihofu juu ya mama kupika, tena nakuambia ni vizuri awe anafanya mazoezi makali zaidi ya kupika. Nadhani umetokea kijijini, je hujawahi sikia wamama waliojifungulia shambani wakilima?? Mimi ni shahidi, nimewaona 2 waliojifungulia shambani wakilima tena mmoja alijifungua mapacha.
 

Forum statistics

Threads 1,378,994
Members 525,255
Posts 33,730,915
Top