Msaada: Maumivu ya mgongo na nguvu za kiume

L

lizy lizy

Member
Joined
Aug 29, 2019
Messages
10
Points
45
L

lizy lizy

Member
Joined Aug 29, 2019
10 45
Ndugu zangu, yapata miezi 5 sasa nasumbuliwa na tatizo la kuumwa sana kwa mgongo ( kwenye maungio kati ya uti wa mgongo na nyonga) chakushangaza nikiwa na hayo maumivu, mashine inakua ya baridi mnoo na nikiwa kwa bed na shemeji yenu baada ya round ya kwanza nachelewa sana kurudia yaweza kuchukua hata masaa 3.

Ila nikitumia pain killer yoyote ya mgongo mashine inarudi kwenye hali yake na nakua fresh tu. Hii hali inanichanganya sana naomba kwa mwenye kujua hili tatizo anisaidie.

Nawasilisha
 
F

Fastaaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
394
Points
500
F

Fastaaa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
394 500
kapime uti wa mgongo, huenda kuna disc inatatizo
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,496
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,496 2,000
Acha punyeto
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,055
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,055 2,000
ndugu zangu, yapata miezi 5 sasa nasumbuliwa na tatizo la kuumwa sana kwa mgongo ( kwenye maungio kati ya uti wa mgongo na nyonga) chakushangaza nikiwa na hayo maumivu, mashine inakua ya baridi mnoo na nikiwa kwa bed na shemeji yenu baada ya round ya kwanza nachelewa sana kurudia yaweza kuchukua hata masaa 3. Ila nikitumia pain killer yoyote ya mgongo mashine inarudi kwenye hali yake na nakua fresh tu. Hii hali inanichanganya sana naomba kwa mwenye kujua hili tatizo anisaidie, nawasilisha

Mkuu nenda hospitali kucheki huenda kuna shida katika mafigo.-- lakini nenda kucheki kwanza.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,614
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,614 2,000
Pole sana mkuu.
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,874
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,874 2,000
Mkuu wahi hospital haraka usijekuza tatizo dogo likawa kubwa
 
L

lizy lizy

Member
Joined
Aug 29, 2019
Messages
10
Points
45
L

lizy lizy

Member
Joined Aug 29, 2019
10 45
thanx sana wakuu kwa msaada, ila wakuu hv unaweza kutoka from no where tu ukaenda moja kwa moja muhimbili au lazima uanze hospital ndogo kwanza, coz cjawahi kwenda muhimbili hata cku moja
 
B

BF SUMA LIMITED

Verified Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
8
Points
45
B

BF SUMA LIMITED

Verified Member
Joined Sep 4, 2019
8 45
ndugu zangu, yapata miezi 5 sasa nasumbuliwa na tatizo la kuumwa sana kwa mgongo ( kwenye maungio kati ya uti wa mgongo na nyonga) chakushangaza nikiwa na hayo maumivu, mashine inakua ya baridi mnoo na nikiwa kwa bed na shemeji yenu baada ya round ya kwanza nachelewa sana kurudia yaweza kuchukua hata masaa 3. Ila nikitumia pain killer yoyote ya mgongo mashine inarudi kwenye hali yake na nakua fresh tu. Hii hali inanichanganya sana naomba kwa mwenye kujua hili tatizo anisaidie, nawasilisha
f5a1e649-5dbd-4e14-83fc-cea465096de8-jpeg.1201038
 
B

BF SUMA LIMITED

Verified Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
8
Points
45
B

BF SUMA LIMITED

Verified Member
Joined Sep 4, 2019
8 45
thanx sana wakuu kwa msaada, ila wakuu hv unaweza kutoka from no where tu ukaenda moja kwa moja muhimbili au lazima uanze hospital ndogo kwanza, coz cjawahi kwenda muhimbili hata cku moja
b3fd87b9-7d6e-4fca-aaac-b469f1de77bd-jpeg.1201039
6d13cd49-87ca-405f-8d3a-c819d017a86a-jpeg.1201040
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,377
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,377 2,000
Pole sana...

Jaribu kupima na kisukari, kujihakikisha ukiachilia mbali na maumivu ya mgongo...


Cc: mahondaw
 
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
1,210
Points
1,225
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
1,210 1,225
c
ndugu zangu, yapata miezi 5 sasa nasumbuliwa na tatizo la kuumwa sana kwa mgongo ( kwenye maungio kati ya uti wa mgongo na nyonga) chakushangaza nikiwa na hayo maumivu, mashine inakua ya baridi mnoo na nikiwa kwa bed na shemeji yenu baada ya round ya kwanza nachelewa sana kurudia yaweza kuchukua hata masaa 3. Ila nikitumia pain killer yoyote ya mgongo mashine inarudi kwenye hali yake na nakua fresh tu. Hii hali inanichanganya sana naomba kwa mwenye kujua hili tatizo anisaidie, nawasilisha
chek tezi dume
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top