Msaada mafua yasiyopona afanyaje?

Msaada mafua yasiyopona afanyaje?

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
22,779
Reaction score
31,297
Kuna ndugu yangu haponi mafua kabisaaa pamoja na kutumia dawa tofauti.
Wataalamu wa humu tunaomba maelekezo yenu yatakayomsaidia.

Asanteni.
 
Kuna ndugu yangu haponi mafua kabisaaa pamoja na kutumia dawa tofauti.
Wataalamu wa humu tunaomba maelekezo yenu yatakayomsaidia.

Asanteni.
hata Kama ni wewe hakuna shida. Mwambie atumie vitamin c na kila kitu chenye vitamin c, pia pedzinc
 
Wakati mwingine mazingira husika ndio chanzo.

Mwambie ahame wilaya

Au nchi kama ikiwezekana🤣🤣, Tanzania yetu matatizo mengi sana
 
Kuna ndugu yangu haponi mafua kabisaaa pamoja na kutumia dawa tofauti.
Wataalamu wa humu tunaomba maelekezo yenu yatakayomsaidia.

Asanteni.

Habari!

Ni vyema kumhusisha mhusika kwenye taratibu za kutafuta tiba. Kuna maswali anahitaji kuyajibu:

1: Mafua yana muda gani?

2: Kuna ndugu mwenye tatizo kama lake?

3: Kuna vitu humletea shida ya mafua kama vumbi, harufu kali(mfano matumizi ya pafyumu), uvundo nk. Kwani tiba utahusisha pia kuepuka vitu husika.

3: Aina ya kazi anayofanya?

4: Mazingira ya makazi yake kuwa na maua yanayochanua, mahindi nk.

5: Matumizi ya sabuni au mafuta yenye harufu kali?

NB: Mabadiliko kwenye mfumi wa maisha vyaweza kuwa vitu vya msingi kwenye tiba na kufuatia na aina ya dawa za kutumia.
 
Hilo tatiyo hata mimi ninalo, nilichogundua ni mazingira coz kuna kipindi nilikua nakaa Seaview Upanga yalitulia kbsa.
 
Sio mafua una "kambaku" watu inawashika mpaka mwaka mzima .Sijajua kwenu mnaitaje

wengine husababishwa na kula nyama


Kambaku miaka kadhaa kuna jamaa sema tumepoteana alikuwa nayo, akaletewa dawa ya asili kweny chupa tu hii ya maji safi wamechanganya sijui madude gani inanuka hovyo..

Basi ile dawa ananusa mpaka anapiga chafya haijapita hata wiki ile kambaku imepotea ...Maana alikuwa kama kitoto cha kondoa yale mafua ukila nae utaona uchafu maana yantoka tu kama kitoto cha kondooo.
 
Back
Top Bottom