Troll JF
Platinum Member
- Feb 6, 2015
- 10,322
- 15,087
Nahitaji Majibu Unique Wakuu Kama Ku Google nisha Google Sana Na Video za YouTube nimeziangalia Sana nnaombeni Msaada
Inaonesha Imebaki na 1.61GB kati ya 98GB
Cha Kushangaza FOLDER la USER ambalo Mara nyingi ndo hutumia Space Lenyewe lina 21GB tuuu Je Hizi zaidi ya 77GB zimejificha Wapi?
Naowaonya Vijana Wenye Kejeli. Wenye Uelewa Tusaidiane hiki Kitu tusijikite Kutoa Misaada ya Vitu kama simu za itel Hebu Tujaribu na Hili Ni Complex issue.
Sitarajii Majibu ya sijui...
-Delete Tempo File
-Fanya Clean Up
-Malware
Inaonesha Imebaki na 1.61GB kati ya 98GB
Cha Kushangaza FOLDER la USER ambalo Mara nyingi ndo hutumia Space Lenyewe lina 21GB tuuu Je Hizi zaidi ya 77GB zimejificha Wapi?
Naowaonya Vijana Wenye Kejeli. Wenye Uelewa Tusaidiane hiki Kitu tusijikite Kutoa Misaada ya Vitu kama simu za itel Hebu Tujaribu na Hili Ni Complex issue.
Sitarajii Majibu ya sijui...
-Delete Tempo File
-Fanya Clean Up
-Malware