Msaada: Laptop yangu haisomi Camera yangu


RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Habari wakuu, nadhani nitakuwa nimekuja katika sehemu sahihi. Nina camera aina ya fujifilm A800 na laptop aina ya Mac lakini mara ninapoconnect camera haisomi kabisa katika computer.

Tatizo hili lilianza mara nilipoamua kuweka office 2008 katika computer lakini kabla ya hapo kila kitu kilikuwa ni shwari. Lakini vitu vingine kama vya voice recorder vinasoma kama kawaida.

Je tatizo litakuwa ni nini? Naomba msaada tafadhali. Thanks
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Jamani hakuna wataalamu wa kutoa walau ushauri hapa? Am stuck!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Habari wakuu, nadhani nitakuwa nimekuja katika sehemu sahihi. Nina camera aina ya fujifilm A800 na laptop aina ya Mac lakini mara ninapoconnect camera haisomi kabisa katika computer.

Tatizo hili lilianza mara nilipoamua kuweka office 2008 katika computer lakini kabla ya hapo kila kitu kilikuwa ni shwari. Lakini vitu vingine kama vya voice recorder vinasoma kama kawaida.

Je tatizo litakuwa ni nini? Naomba msaada tafadhali. Thanks
Mkuu, pole sana kwa tatizo lako, je umejaribu kuchomeka kwenye computer nyingine? isijekuwa USB yake ni mbovu ndio maana haisomi!

http://www.fujifilm.com/products/digital/download/01/index.html jaribu kudownload hizi Driver nadhani zinaweza kukusaidia.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Jamani hakuna wataalamu wa kutoa walau ushauri hapa? Am stuck!
Ndugu, ili jukwaa linatia kichefu chefu siku hizi watu wote wame kimbialia kwenye majukwaa ya Siasa.Tanzania kila mtu anataka kuwa mwanasiasa wanaacha kufanya shughuli za fani zao wanakimbillia siasa ili nao wawe Mafisadi.
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
Mi nina tatizo kama hilo ila tofauti kidogo,ya kwangu kamera siioni kwenye my computer so siwezi kupiga picha ila nikifanya video calls camera inawaka na naweza kuwasiliana na mtu kwa kutukia hiyo kamera so namuona nae ananiona,

nataka msaada kwa nini haionekani kwenye my computer?
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
jaribu kutoa hiyo office 2008 then uone kama inasoma na jaribu kuchomeka usb ingine uone kama inasoma
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Mkuu, pole sana kwa tatizo lako, je umejaribu kuchomeka kwenye computer nyingine? isijekuwa USB yake ni mbovu ndio maana haisomi!

Nitaanza na zoezi hilo kwanza



http://www.fujifilm.com/products/digital/download/01/index.html jaribu kudownload hizi Driver nadhani zinaweza kukusaidia.
Nashukuru kwa data hizi manake kuna drive nilijaibu kuweka ikagoma.

Ndugu, ili jukwaa linatia kichefu chefu siku hizi watu wote wame kimbialia kwenye majukwaa ya Siasa.Tanzania kila mtu anataka kuwa mwanasiasa wanaacha kufanya shughuli za fani zao wanakimbillia siasa ili nao wawe Mafisadi.
Bwana we we ngojea Jerry Muro arudi tena mahakamani wote wanazamia huko

jaribu kutoa hiyo office 2008 then uone kama inasoma na jaribu kuchomeka usb ingine uone kama inasoma
Kaka nashukuru wacha nijaribu kutoa hii office ingawa ilikuwa inanisaidia hasa kufungua yale mafile ya 'x' kama docx na pptx

Nashukuru kwa ushauri wenu wazee nitawapa feedback which is which
 

Forum statistics

Threads 1,215,644
Members 463,325
Posts 28,555,451