Msaada kwenye tuta

Balvejmumt

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
1,355
2,000
Habarini za wakati huu ndugu wana bodi, natumaini mko vyema.

Nina tatizo kidogo kwenye kuweka Antivirus (Kaspersky antivirus) kwenye desktop yenye window 8.1 pro..

Nimekuwa nikijaribu mara nyingi kuweka lakini haiwezekani kufunguka nikiwa na maana inakataa ku install, nikahisi labda upande wa CD unashida hivyo nikafanya namna ya kujaribu kuiweka kwenye desktop nyingine yenye window 10 ikakubali, ikanibidi sasa ni copy kupiti flash memory lakini jitihada zote zimegonga mwamba nikaamua ku download kupitia mitandao lakini bado.

Je, tatizo litakuwa ni nini na nitalitatuaje?

Naomba kuwasilisha

Asante.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,317
2,000
Kwani unapewa error gani?

Pia hakikisha .NET version ipo kama magitaji ya kaspersky yako.

Ni muhimu sana hiyo

Thank me later.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom