MSAADA KWENYE TUTA TAFADHALI

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Jan 10, 2019
466
500
Habari wanajukwaa polen kwa sikukuu ya idd, nilikuwa naomba msaada kwa wale watalamu wa IT , Nina simu yangu sumsung s3 Korea version haipandish kabisa, data nimejaribu kuandindika apn kama zote lakini bado inashindikana, nime install setting zinazo kuja au kutumwa na network providers lakini haijafuwa dafu,

Nombeni msaada wenu wa nini chakufanya TAFADHALI.

Natanguliza shukrani zangu nyingi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom