Msaada kwenye tuta, huyu anaqualify Diploma?

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,849
Likes
25,693
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,849 25,693 280
Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali?
Division IV-19
G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
 
I

itagata

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
202
Likes
41
Points
45
I

itagata

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
202 41 45
Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali?
Division IV-19
G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
kwa hali ya kawaida hawezi kupata kozi ya diploma yoyote kwa vyuo vya serikali, labda aanze cheti (certificate) au aombe St. John University of Tanzania (St.John's University of Tanzania) hawa huwa wanatoa Diploma kwa kutumia cheti cha O-level ili mradi kiwe kina pass 5 (D 5 na kuendelea)
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Jirani, ni vigumu sana kupata chuo cha serikali, private YES.
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,378
Likes
324
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,378 324 180
ushaona ualimu ndio kimbilio la vilaza...... ili aje kufelisha madogo sio.....
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
mwambie arisiti mkuu
 
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
195
Likes
1
Points
0
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined May 3, 2012
195 1 0
Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali?
Division IV-19
G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
me kuhusu chuo cha ualimu sifahamu hila kama anataka vyuo vya udaktar anapata tena anapiga diploa coz me mdogo wangu aliharibu km hvyo alikua pcb ss hv yupo mwaka wa pili mwakani anamaliza,kama anataka hyo afuatilie wizara ya afya.
 
Mujumba

Mujumba

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
853
Likes
13
Points
0
Mujumba

Mujumba

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
853 13 0
Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali?
Division IV-19
G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
hawezi patadiploma ya education labda jaribu kumpeleka VETA kuna kozi nyingi sana pale za sayansi
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
Its possible, because cut off-point differ from one year to another according to the Majority perfomance. I wish to advise him/her to make close follow up on minimum entry for each college( both governmental and private), if possible you may visit Principal in respective college. .....Binadamu wote ni ndugu zangu...Afrika ni ya Umoja
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,744
Likes
1,243
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,744 1,243 280
hawezi patadiploma ya education labda jaribu kumpeleka VETA kuna kozi nyingi sana pale za sayansi
anapata diploma in health sciences kama alifaulu physics,chem,biology,maths na english kwa level ya not less than c o level. Tembelea website ya www.muhas.ac.tz utapata maelekezo na fomu. Nina wadogo zangu waliharibu form six ila o level walikuwa vizuri walipata nafasi ya diploma kwa mtindo huo. Usikate tamaa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852