Msaada kwa vyuo vya technology kama DIT


Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
571
Likes
218
Points
60
Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
571 218 60
Wakuu hivi baada ya hizi post ukitaka kujiunga na chuo au collage kama DIT kwa kupitia indirect system je inawezekana na process zake zikoje Wakuu?
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
sema ufaulu wako
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Ndio inawezekana kama ufaulu wako unaenda na mahitaji ya hiyo course unayotaka.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
wewe si apply vyuo vya afya vya serikali NACTE moja kwa moja kwan unashida gani wakat ufaulu wako ni mzuri
 
Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
571
Likes
218
Points
60
Pure Scientific

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
571 218 60
we c uaply vyuo vya afya vya serikali nacte moja kwa moja kwan unashida gani wakat ufaulu wako ni mzuri
Sijachelewa kweli mkuu sielewi chochote
 
C

conte conte

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
39
Likes
1
Points
15
Age
33
C

conte conte

Member
Joined Jun 20, 2016
39 1 15
Na mm ufaulu wang wa form ni phy-c chem-c na math-d
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
watu wangu wanaangamia kwa kukoswa maarifa
 
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
424
Likes
161
Points
60
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
424 161 60
sasa hiv watu wanaapply NACTE na sasa washafunga mfumo kwa ajili ya kutoa selection kwa entry ya mwez wa7 but watafungua tena baada ya matokeo ya form6 so huwez kwenda direct
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Sijachelewa kweli mkuu sielewi chochote
angalia website ya nacte.go.tz uangalie annoucement zao nahis kama bado me sijaangalia ila kazana dogo vyuo vya serikali vya afya viko poa ada ni ndogi sana na utajifunza mengi
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,888
Likes
1,567
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,888 1,567 280
Wakuu hivi baada ya hizi post ukitaka kujiunga na chuo au collage kama DIT kwa kupitia indirect system je inawezekana na process zake zikoje Wakuu?
Kwa utaratibu wa zamani direct entry lazima uwe na C zote or above kwenye PCM kwa alama zako ulitakiwa kusoma Access course kwanza lakini sasa hivi nasikia access course imefutwa so na application zote zinafanyika NACTE sio chuo, Nakushauri tembelea web ya nacte pamoja na ya vyuo vya DIT,MUST na ATC upate instructions vizuri juu ya qualifications na namna ya kuapply.
 
V

Vitalis Kitime

Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
26
Likes
4
Points
5
Age
28
V

Vitalis Kitime

Member
Joined Jun 13, 2016
26 4 5
Masomo yote ya sayansi ufaulu uanzie C kwenda juu na bila kusahau english uwe umefauru pia
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,165